| Kích thước sản phẩm | Ф92xL140xH140mm |
|---|---|
| Cách lắp đặt | Thanh ray |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 /Ra>90 |
| Chip led | CITIZEN (Japan) |
| Công suất tiêu thụ | 20W |
| Điện áp ngõ vào | AC220-240V |
| Góc chiếu sáng | 28° |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn thanh Ray 20W mẫu I (Dimmer)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
1.370.000VND
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
1.210.000VND
Đèn Spotlight








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.