| Công suất tiêu thụ | 20W |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | Ф105xL150xH285mm |
| Cách lắp đặt | Thanh ray |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xám |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 /Ra>90 |
| Chip led | CREE (USA) |
| Điện áp ngõ vào | AC220-240V |
| Góc chiếu sáng | 36° |
Đèn thanh Ray 20W mẫu F (Dimmer)
1.430.000VND
SKU: TR-FW20/TR-FB20/TR-FG20-D
Danh mục: Đèn Spotlight
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn thanh Ray 20W mẫu F (Dimmer)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Spotlight
1.000.000VND
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
1.080.000VND








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.