| Công suất tiêu thụ | 20W |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | Ф85xL136xH65mm |
| Cách lắp đặt | Thanh ray |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xám |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 /Ra>90 |
| Chip led | CITIZEN (Japan) |
| Điện áp ngõ vào | AC220-240V |
| Góc chiếu sáng | 24°/38° |
Đèn thanh ray 20W mẫu D (Dimmer)
1.000.000VND
SKU: TR-DW20/TR-DB20/ TR-DG20-D
Danh mục: Đèn Spotlight
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn thanh ray 20W mẫu D (Dimmer)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
1.000.000VND
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
1.370.000VND
Đèn Spotlight








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.