| Kích thước sản phẩm | Ф65xL145xH110mm |
|---|---|
| Cách lắp đặt | Thanh ray |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Đen, Trắng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | CREE (USA) |
| Công suất tiêu thụ | 15W |
| Điện áp ngõ vào | AC220-240V |
| Góc chiếu sáng | Chỉnh góc chiếu sáng zoom từ 18° đến 60° |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn thanh Ray 15W mẫu K (Dimmer)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
1.210.000VND
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.