| Công suất tiêu thụ | 20W |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | Ф40xL300xH365mm |
| Cách lắp đặt | Thanh ray |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Đen, Trắng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 /Ra>90 |
| Chip led | CREE(USA) |
| Điện áp ngõ vào | AC220-240V |
| Góc chiếu sáng | 24°/38° |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn thanh ray 20W mẫu C (Dimmer)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.