| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Cách lắp đặt | Lắp nổi |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | CREE (USA) |
| Công suất tiêu thụ | 50W |
| Điện áp ngõ vào | AC100-240V |
| Góc chiếu sáng | 15 ,30 , 45 |
| Hình dạng | Tròn |
| Kích thước sản phẩm | Ф130xH300mm |
| Màu sắc | Xám |
| Nhiệt độ màu ánh sáng | 3000K, 4000K, 5700K |
| Số led | 12 |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
Đèn ốp tường ngoài trời 50W – Mẫu B
2.280.000VND Giá gốc là: 2.280.000VND.1.824.000VNDGiá hiện tại là: 1.824.000VND.
SKU: WL-BB50/WL-BG50
Danh mục: Đèn tường
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn ốp tường ngoài trời 50W – Mẫu B” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.