| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Cách lắp đặt | Lắp nổi |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | Bridgelux (USA) |
| Công suất tiêu thụ | 8W |
| Điện áp ngõ vào | AC100-240V |
| Kích thước sản phẩm | 180x150xH83mm |
| Màu sắc | Đen |
| Nhiệt độ màu ánh sáng | 3000K, 4000K, 5700K |
| Số led | 12 |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
Đèn ốp tường ngoài trời 8W – Mẫu C
710.000VND Giá gốc là: 710.000VND.568.000VNDGiá hiện tại là: 568.000VND.
SKU: WL-CG8
Danh mục: Đèn tường
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn ốp tường ngoài trời 8W – Mẫu C” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.