| Kích thước sản phẩm | Ф68xL120xH140mm |
|---|---|
| Cách lắp đặt | Thanh ray |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | CITIZEN (Japan) |
| Công suất tiêu thụ | 15W |
| Điện áp ngõ vào | AC220-240V |
| Góc chiếu sáng | 26 |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn thanh ray 15W mẫu I (Dimmer)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
1.000.000VND
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight
Đèn Spotlight









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.