| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Cách lắp đặt | Lắp nổi |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | Bridgelux (USA) |
| Công suất tiêu thụ | 6W |
| Điện áp ngõ vào | AC100-240V |
| Kích thước sản phẩm | 171xH164mm |
| Màu sắc | Đen |
| Nhiệt độ màu ánh sáng | 3000K, 4000K, 5700K |
| Số led | 12 |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
Đèn ốp tường ngoài trời 6W – Mẫu G
1.100.000VND Giá gốc là: 1.100.000VND.880.000VNDGiá hiện tại là: 880.000VND.
SKU: WL-GG6
Danh mục: Đèn tường
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn ốp tường ngoài trời 6W – Mẫu G” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường
Đèn tường









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.