| Công suất tiêu thụ | 27W |
|---|---|
| Chip led | Osram (Đức) |
| Nhiệt độ màu ánh sáng | 455-475 nm (xanh dương), 515-535 nm (xanh lá), 613-631nm (đỏ) |
| Kích thước sản phẩm | Ф143 x H190mm |
| Điện áp ngõ vào | 24VDC |
| Góc chiếu sáng | 5°/ 10° /30°/45° |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP68 |
| Cách lắp đặt | Phải trang bị thêm bộ điều khiển RGB Controller: M7, LT-3600RF, LT-3900; bộ khuếch đại: LT-3060, LT-3063; bộ nguồn cấp điện 24VDC |
| Số led | 9x3W đa sắc 3 trong 1 |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Bạc |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
Đèn dưới nước 27w đa sắc 3in1 mẫu C (đa sắc có điều khiển)
1.160.000VND Giá gốc là: 1.160.000VND.928.000VNDGiá hiện tại là: 928.000VND.
SKU: UW-CS27R3
Danh mục: Đèn Âm Nước
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn dưới nước 27w đa sắc 3in1 mẫu C (đa sắc có điều khiển)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Âm Nước
Đèn Âm Nước
Đèn Âm Nước










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.