| Công suất tiêu thụ | 9W |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | Ф170xH122mm |
| Cách lắp đặt | Lắp nổi |
| Số led | 42 |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Xám |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | Prolight (Taiwan) |
| Điện áp ngõ vào | AC85-265V/ 24VAC |
| Góc chiếu sáng | – Đối xứng : 5° /10° /15° /30° /45° – Bất đối xứng : 30° /45° |
Đèn chiếu điểm 9W đa sắc mẫu C (đa sắc độc lập) Kèm AC
1.820.000VND
SKU: OS-CG9R-AC
Danh mục: Đèn Chiếu Điểm
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn chiếu điểm 9W đa sắc mẫu C (đa sắc độc lập) Kèm AC” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.