CATALOGUE:
CATALOGUE: TL-D25S-01_1547717651.png
FILE THIẾT KẾ IES: TL-D25S-N_IESNA2002_1547804236.IES
Hướng dẫn lắp đặt: TL-D_1547717651.png
Đèn Tuýp T5 25W mẫu D
470.000VND Giá gốc là: 470.000VND.376.000VNDGiá hiện tại là: 376.000VND.
SKU: TL-D25S
Danh mục: Đèn Tuýp Led
| Công suất tiêu thụ | 25W |
|---|---|
| Chip led | Bridgelux(USA) |
| Quang thông | 2445lm(Trắng ấm), 2680lm(Trắng tự nhiên), 2680lm(Trắng) |
| Nhiệt độ màu ánh sáng | 3000K, 4000K, 5000K, 6500k |
| Kích thước sản phẩm | L1166xL25xH28mm |
| Điện áp ngõ vào | AC100-240V |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Góc chiếu sáng | 120° |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP40 |
| Hình dạng | Tròn |
| Màu sắc | Trắng |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn Tuýp T5 25W mẫu D” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Tuýp Led
Đèn Tuýp Led
Đèn Tuýp Led
Đèn Tuýp Led
Đèn Tuýp Led
Đèn Tuýp Led
Đèn Tuýp Led
Đèn Tuýp Led










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.