| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Cách lắp đặt | Lắp nổi |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | CREE(USA) |
| Công suất tiêu thụ | 24W |
| Điện áp ngõ vào | AC100-240V |
| Góc chiếu sáng | 15°/25° |
| Hình dạng | Tròn |
| Kích thước sản phẩm | Ф158xH237mm |
| Màu sắc | Xám |
| Nhiệt độ màu ánh sáng | 3000K, 4000K, 5000K |
| Số led | 4 |
Đèn chiếu điểm đơn sắc 24W – Mẫu A
2.590.000VND Giá gốc là: 2.590.000VND.2.072.000VNDGiá hiện tại là: 2.072.000VND.
SKU: OS-AG24
Danh mục: Đèn Chiếu Điểm
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn chiếu điểm đơn sắc 24W – Mẫu A” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.