| Công suất tiêu thụ | 36W |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 350x150x210mm |
| Cách lắp đặt | Lắp nổi |
| Hình dạng | Chữ nhật |
| Màu sắc | Xám |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chỉ số hoàn màu | Ra>80 |
| Chip led | Prolight (Taiwan) |
| Điện áp ngõ vào | AC100-240V |
| Góc chiếu sáng | – Đối xứng : 5° /10° /15° /30° /45° – Bất đối xứng : 30° /45° |
Đèn chiếu điểm 36W mẫu H (đa sắc độc lập)
5.950.000VND Giá gốc là: 5.950.000VND.4.760.000VNDGiá hiện tại là: 4.760.000VND.
SKU: OS-HG36R
Danh mục: Đèn Chiếu Điểm
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn chiếu điểm 36W mẫu H (đa sắc độc lập)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm
Đèn Chiếu Điểm










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.